![image](../img/actical/activity/2559/4//22.jpg)
ข่าวสาร
พิธีมอบประกาศนียบัตรหลักสูตรผู้ช่วยพยาบาล (PN.) 9/1, 9/2, 9/3
- 1 มี.ค. 2559
- Admin
- ศูนย์การศึกษาต่อเนื่อง
เมื่อวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2559 ที่ผ่านมาวิทยาลัยเซนต์หลุยส์ได้มีพิธีมอบประกาศนียบัตรหลักสูตรผู้ช่วยพยาบาล (PN.) 9/1, 9/2, 9/3 ณ ห้องประชุม ชั้น 11 อาคารรวมจิตเพียรธรรม โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ ทางวิทยาลัยเซนต์หลุยส์จึงขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยพยาบาล (PN.) ความสำเร็จย่อมเป็นของคนที่ใช้ความพยายาม “Congratulations” นะค่ะ
ภาพภายในวันงาน : Cr.คุณนัยนา มานิตย์ศิริกุล (พี่เปิ้ล) แผนก ศูนย์พัฒนานักศึกษา
![image](../img/actical/activity/2559/4//22.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//6.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//3.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//12.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//19.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//9.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//24.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//17.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//16.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//11.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//20.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//10.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//4.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//2.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//18.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//5.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//14.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//21.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//1.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//8.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//23.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//7.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//13.jpg)
![image](../img/actical/activity/2559/4//15.jpg)