![image](../img/actical/activity/2560/phy4//6.jpg)
ข่าวสาร
พิธีก้าวสู่วิชาชีพ นักศึกษากายภาพบำบัดชั้นปีที่ 2
- 12 พ.ย. 2560
- Admin
- คณะกายภาพบำบัด
พิธีก้าวสู่วิชาชีพนักศึกษากายภาพบำบัดชั้นปีที่ 2 คณะกายภาพบำบัด ประจำปีการศึกษา 2559 เป็นโครงการที่ส่งเสริมนักศึกษาได้ตระหนักถึงความสำคัญของบทบาทของนักกายภาพบำบัดมากขึ้น มีความภาคภูมิใจในวิชาชีพ เสริมสร้างนักศึกษาให้มีคุณธรรมจริยธรรมและศีลธรรม มีจรรณยาบรรณในวิชาชีพ ตระหนักในหน้าที่ความรับผิดชอบที่มีต่อการเรียน สามารถอยู่ร่วมในสังคมอย่างมีความสุข ตระหนักในการเริ่มต้นความรับผิดชอบในเชิงวิชาชีพกายภาพบำบัดก่อนลงฝึกทักษะทางวิชาชีพ
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//6.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//9.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//11.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//3.png)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//4.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//1.png)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//2.png)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//5.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//8.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy4//7.jpg)