![image](../img/actical/activity/2560/phy2//6.jpg)
ข่าวสาร
โครงการพัฒนาทักษะชีวิตนักศึกษาและเชื่อมสายสัมพันธ์น้องพี่
- 12 พ.ย. 2560
- Admin
- คณะกายภาพบำบัด
อาจารย์และนักศึกษากายภาพบำบัด ชั้นปีที่ 1-4 ได้เข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะชีวิตนักศึกษาและเชื่อมสายสัมพันธ์น้องพี่ ซึ่งเป็นการจัดกิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ร่วมกับกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาสังคมเข้าด้วยกัน กิจกรรมจัดขึ้นที่โรงเรียนวัดขุมแก้ว และชุมชน หมู่ที่ 2 ต.บึงสนั่น อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี ในวันที่ 13-15 พฤษภาคม 2560 ในกิจกรรมประกอบด้วย กิจกรรมทาสีห้องน้ำ ทาสีล้อรถยนต์ เพื่อใช้ตกแต่งสนามเด็กเล่น กิจกรรมจัดสนามเด็กเล่น กิจกรรมให้บริการทางกายภาพบำบัดในชุมชนหมู่ที่ 2 กิจกรรมสันทนาการ
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//6.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//3.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//9.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//10.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//4.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//2.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//5.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//1.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//8.jpg)
![image](../img/actical/activity/2560/phy2//7.jpg)