![image](../img/actical/activity/2560/slc11//image.png)
ข่าวสาร
โครงการกลุ่มสัมพันธ์ เสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม น้อมนำอัตลักษณ์นักศึกษาวิทยาลัยเซนต์หลุยส์
- 19 ก.พ. 2560
- Admin
- SLC
โครงการกลุ่มสัมพันธ์ เสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม น้อมนำอัตลักษณ์นักศึกษาวิทยาลัยเซนต์หลุยส์ เชื่อมสัมพันธ์นักศึกษา ชั้นปีที่ 2โดย บาทหลวง ชาร์ลส โบโรเมโอ สุรศักดิ์ อัมพาภรณ์ เป็นวิทยากร วันเสาร์ที่ 18 – อาทิตย์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2560 ณ บ้านเพชรสำราญ หัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![image](../img/actical/activity/2560/slc11//image.png)
![image](../img/actical/activity/2560/slc11//image (1).png)